Gạch bể bơi INAX-47-POL-B1, B2, B3
1.136.000 /1m2 , Chưa bao gồm vật liệu ốp lát, Đã bao gồm VAT
Kích thước và Tỷ lệ
Viên/Vỉ : 36
Viên hoặc Vỉ/Thùng : 22
Vỉ/m2 : 11.2
Kích thước viên : 47 x 47 mm
Kích thước vỉ : 300 x 300 mm
Độ dày : 7.0 mm
Loại gạch : Dạng Mosaic
Khối lượng thùng : 25 kg
Liên hệ để có Giá ưu đãi hơn0911 441 066  -  0981 306 450  -  024 3632 0280
Kích thước và Tỷ lệ
Viên/Vỉ : 36
Viên hoặc Vỉ/Thùng : 22
Vỉ/m2 : 11.2
Kích thước viên : 47 x 47 mm
Kích thước vỉ : 300 x 300 mm
Độ dày : 7.0 mm